R1D12-1512-R
RECOM PowerRECOM Power
R1D12-1512-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R1D12-1512-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V 1W
Gagnablöð: R1D12-1512-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R1D12-1512-R
Hlutanúmer R1D12-1512-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 17415 pcs Gögn R1D12-1512-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -12V
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 13.5V Spenna - inntak (hámark) 16.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.42" W x 0.28" H (15.2mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R1D Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 12-SMD Module, 10 Leads
Önnur nöfn 10900318
R1D121512R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 80%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 42mA, 42mA 13.5V - 16.5V Input Núverandi - Output (Max) 42mA, 42mA
Control Features - Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R1D12-1512/HP-R
R1D12-1512/HP-R
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-12V 1W
Á lager: 12044 pcs
Sækja: R1D12-1512/HP-R.pdf
RFQ
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-9V 1W
Á lager: 13237 pcs
Sækja: R1D12-1509/HP-R.pdf
RFQ
R1D12-1512
R1D12-1512