R1DA-3.31515-R
RECOM PowerRECOM Power
R1DA-3.31515-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R1DA-3.31515-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 15V 15V 1W
Gagnablöð: R1DA-3.31515-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R1DA-3.31515-R
Hlutanúmer R1DA-3.31515-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 15V 15V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12530 pcs Gögn R1DA-3.31515-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 15V
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 2.97V Spenna - inntak (hámark) 3.63V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.42" W x 0.28" H (15.2mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R1DA Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-SMD Module, 7 Leads
Önnur nöfn 10015839
R1DA3.31515R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 82%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 15V 15V 33mA, 33mA 2.97V - 3.63V Input Núverandi - Output (Max) 33mA, 33mA
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R1DA-3.33.33.3-R
R1DA-3.33.33.3-R
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 3.3V 3.3V 1W
Á lager: 12188 pcs
Sækja: R1DA-3.33.33.3-R.pdf
RFQ
R1DA-3.31212
R1DA-3.31212
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 12V 12V 1W
Á lager: 12201 pcs
Sækja: R1DA-3.31212.pdf
RFQ
Lýsing: DC DC CONVERTER 15V 15V 1W