R1S12-2412-R
RECOM PowerRECOM Power
RECOM Power
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R1S12-2412-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 12V 1W
Gagnablöð: R1S12-2412-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R1S12-2412-R
Hlutanúmer R1S12-2412-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 12V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 14319 pcs Gögn R1S12-2412-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 21.6V Spenna - inntak (hámark) 26.4V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.42" W x 0.28" H (15.2mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R1S Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 12-SMD Module, 10 Leads
Önnur nöfn 10900851
R1S122412R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 80%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 12V 84mA 21.6V - 26.4V Input Núverandi - Output (Max) 84mA