R1S8-053.3-R
RECOM PowerRECOM Power
R1S8-053.3-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R1S8-053.3-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 1W
Gagnablöð: R1S8-053.3-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R1S8-053.3-R
Hlutanúmer R1S8-053.3-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 16964 pcs Gögn R1S8-053.3-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.50" L x 0.42" W x 0.28" H (12.8mm x 10.7mm x 7.0mm)
Röð ECONOLINE R1S Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SMD Module
Önnur nöfn 10901097
R1S8053.3R
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 75%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 303mA 4.5V - 5.5V Input Núverandi - Output (Max) 303mA
Control Features - Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R1S8-0524/P
R1S8-0524/P
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 24V 1W
Á lager: 13109 pcs
Sækja: R1S8-0524/P.pdf
RFQ
R1S8-053.3
R1S8-053.3
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 3.3V 1W