R1Z-243.3/P-R
RECOM PowerRECOM Power
R1Z-243.3/P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R1Z-243.3/P-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 1W
Gagnablöð: R1Z-243.3/P-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R1Z-243.3/P-R
Hlutanúmer R1Z-243.3/P-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6682 pcs Gögn R1Z-243.3/P-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 3.3V
Spenna - einangrun 1kV Spenna - Inntak (Min) 22.8V
Spenna - inntak (hámark) 25.2V Gerð Isolated Module
Stærð / Mál 0.60" L x 0.42" W x 0.35" H (15.2mm x 10.7mm x 9.0mm) Röð ECONOLINE R1Z
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 10-SMD Module, 6 Leads Önnur nöfn 10014511
R1Z243.3/PR
Vinnuhitastig -40°C ~ 70°C Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun SCP
Skilvirkni 60% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 200mA 22.8V - 25.2V Input
Núverandi - Output (Max) 200mA Umsóknir ITE (Commercial), Medical