R24P15S/P/R8
RECOM PowerRECOM Power
R24P15S/P/R8 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R24P15S/P/R8
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 15V 1W
Gagnablöð: R24P15S/P/R8.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R24P15S/P/R8
Hlutanúmer R24P15S/P/R8 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 15V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4245 pcs Gögn R24P15S/P/R8.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 15V Spenna - einangrun 8kV
Spenna - Inntak (Min) 21.6V Spenna - inntak (hámark) 26.4V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.77" L x 0.39" W x 0.49" H (19.7mm x 9.8mm x 12.5mm)
Röð ECONOLINE RxxPxx/R Power (Watts) 1W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 7-SIP Module, 4 Leads
Önnur nöfn 19900491 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 83%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 15V 66mA 21.6V - 26.4V Input Núverandi - Output (Max) 66mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R24P15S/P/X2/R8
R24P15S/P/X2/R8
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 15V 1W
Á lager: 4419 pcs
Sækja: R24P15S/P/X2/R8.pdf
RFQ
R24P15S/P
R24P15S/P
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 15V 1W