R2D-1524/HP-R
RECOM PowerRECOM Power
R2D-1524/HP-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R2D-1524/HP-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-24V 2W
Gagnablöð: R2D-1524/HP-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um R2D-1524/HP-R
Hlutanúmer R2D-1524/HP-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-24V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7922 pcs Gögn R2D-1524/HP-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -24V
Spenna - Output 1 24V Spenna - einangrun 3kV
Spenna - Inntak (Min) 13.5V Spenna - inntak (hámark) 16.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.42" W x 0.35" H (15.2mm x 10.7mm x 9.0mm)
Röð ECONOLINE R2D Power (Watts) 2W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-SMD Module, 6 Leads
Önnur nöfn 10901309
R2D1524/HPR
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 85%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 24V -24V 42mA, 42mA 13.5V - 16.5V Input Núverandi - Output (Max) 42mA, 42mA