R2S-243.3/HP-R
RECOM PowerRECOM Power
R2S-243.3/HP-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R2S-243.3/HP-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 2W
Gagnablöð: R2S-243.3/HP-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R2S-243.3/HP-R
Hlutanúmer R2S-243.3/HP-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7845 pcs Gögn R2S-243.3/HP-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 3kV
Spenna - Inntak (Min) 21.6V Spenna - inntak (hámark) 26.4V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.50" L x 0.42" W x 0.35" H (12.8mm x 10.7mm x 9.0mm)
Röð ECONOLINE R2S Power (Watts) 2W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SMD Module, 5 Leads
Önnur nöfn 10901541
R2S243.3/HPR
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 75%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 606mA 21.6V - 26.4V Input Núverandi - Output (Max) 606mA