R2S8-243.3/P-R
RECOM PowerRECOM Power
R2S8-243.3/P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: R2S8-243.3/P-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 2W
Gagnablöð: R2S8-243.3/P-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um R2S8-243.3/P-R
Hlutanúmer R2S8-243.3/P-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7492 pcs Gögn R2S8-243.3/P-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 21.6V Spenna - inntak (hámark) 26.4V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.50" L x 0.42" W x 0.35" H (12.8mm x 10.7mm x 9.0mm)
Röð ECONOLINE R2S Power (Watts) 2W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SMD Module
Önnur nöfn 11002207
R2S8243.3/PR
Vinnuhitastig -40°C ~ 100°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 70 ~ 75%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 606mA 21.6V - 26.4V Input Núverandi - Output (Max) 606mA
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
R2S8-243.3/P
R2S8-243.3/P
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 3.3V 2W
Á lager: 5559 pcs
Sækja: R2S8-243.3/P.pdf
RFQ
R2S8-243.3
R2S8-243.3
Framleiðendur: RECOM Power