RP15-2405SOF-R
RECOM PowerRECOM Power
RP15-2405SOF-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RP15-2405SOF-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 5V 15W
Gagnablöð: RP15-2405SOF-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RP15-2405SOF-R
Hlutanúmer RP15-2405SOF-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 5V 15W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3804 pcs Gögn RP15-2405SOF-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 5V Spenna - einangrun 2.25kV
Spenna - Inntak (Min) 18V Spenna - inntak (hámark) 36V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.10" L x 0.94" W x 0.33" H (27.9mm x 23.9mm x 8.5mm)
Röð POWERLINE RP15-SOF Power (Watts) 15W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 6-SMD Module, 4 Leads
Önnur nöfn 30900008
RP152405SOFR
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun OCP, OVP, SCP Skilvirkni 87%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 5V 3A 18V - 36V Input Núverandi - Output (Max) 3A