RSD-053.3/P-R
RECOM PowerRECOM Power
RSD-053.3/P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RSD-053.3/P-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 1W
Gagnablöð: RSD-053.3/P-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RSD-053.3/P-R
Hlutanúmer RSD-053.3/P-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6702 pcs Gögn RSD-053.3/P-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -3.3V
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 4.5V Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.32" W x 0.29" H (15.2mm x 8.2mm x 7.3mm)
Röð ECONOLINE RSD Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-SMD Module, 6 Leads
Önnur nöfn 10012120
RSD053.3/PR
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 70%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 3.3V -3.3V 152mA, 152mA 4.5V - 5.5V Input Núverandi - Output (Max) 152mA, 152mA