RSD-1524/P-R
RECOM PowerRECOM Power
RSD-1524/P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RSD-1524/P-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-24V 1W
Gagnablöð: RSD-1524/P-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RSD-1524/P-R
Hlutanúmer RSD-1524/P-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-24V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4145 pcs Gögn RSD-1524/P-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -24V
Spenna - Output 1 24V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 13.5V Spenna - inntak (hámark) 16.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.32" W x 0.29" H (15.2mm x 8.2mm x 7.3mm)
Röð ECONOLINE RSD Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-SMD Module, 6 Leads
Önnur nöfn 10012363
RSD1524/PR
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 84%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 24V -24V 21mA, 21mA 13.5V - 16.5V Input Núverandi - Output (Max) 21mA, 21mA