RSZ-153.3/P-R
RECOM PowerRECOM Power
RSZ-153.3/P-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RSZ-153.3/P-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 1W
Gagnablöð: RSZ-153.3/P-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RSZ-153.3/P-R
Hlutanúmer RSZ-153.3/P-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 1W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2802 pcs Gögn RSZ-153.3/P-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 1kV
Spenna - Inntak (Min) 13.5V Spenna - inntak (hámark) 16.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.60" L x 0.37" W x 0.35" H (15.2mm x 9.3mm x 9.0mm)
Röð ECONOLINE RSZ Power (Watts) 1W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 10-SMD Module, 6 Leads
Önnur nöfn 10013309
RSZ153.3/PR
Vinnuhitastig -40°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 60%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 200mA 13.5V - 16.5V Input Núverandi - Output (Max) 200mA