RTS-123.3/HP-R
RECOM PowerRECOM Power
RTS-123.3/HP-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RTS-123.3/HP-R
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V 2W
Gagnablöð: RTS-123.3/HP-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RTS-123.3/HP-R
Hlutanúmer RTS-123.3/HP-R Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5019 pcs Gögn RTS-123.3/HP-R.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 3kV
Spenna - Inntak (Min) 10.8V Spenna - inntak (hámark) 13.2V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 0.50" L x 0.37" W x 0.35" H (12.8mm x 9.3mm x 9.0mm)
Röð ECONOLINE RTS Power (Watts) 2W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-SMD Module, 5 Leads
Önnur nöfn 10013567
RTS123.3/HPR
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 75%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 606mA 10.8V - 13.2V Input Núverandi - Output (Max) 606mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
RTS-123.3/P
RTS-123.3/P
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER 3.3V 2W
Á lager: 7066 pcs
Sækja: RTS-123.3/P.pdf
RFQ
RTS-123.3/H
RTS-123.3/H
Framleiðendur: RECOM Power
Á lager: 4712 pcs
Sækja: RTS-123.3/H.pdf
RFQ
RTS-123.3/H-R
RTS-123.3/H-R
Sækja: RTS-123.3/H-R.pdf
RTS-123.3-R
RTS-123.3-R
Sækja: RTS-123.3-R.pdf
RTS-123.3
RTS-123.3
Sækja: RTS-123.3.pdf
Lýsing: DC DC CONVERTER 5V 2W
Sækja: RTS-1505-R.pdf
RTS-1224/P-R
RTS-1224/P-R
Lýsing: DC DC CONVERTER 24V 2W
Sækja: RTS-1224/P-R.pdf
RTS-123.3/HP
RTS-123.3/HP