RV-1209D/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
RV-1209D/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RV-1209D/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-9V 2W
Gagnablöð: RV-1209D/R6.4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RV-1209D/R6.4
Hlutanúmer RV-1209D/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-9V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4261 pcs Gögn RV-1209D/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -9V
Spenna - Output 1 9V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 10.8V Spenna - inntak (hámark) 13.2V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.27" L x 0.58" W x 0.45" H (32.4mm x 14.7mm x 11.4mm)
Röð ECONOLINE RV/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 14 Leads
Önnur nöfn 19900231
RV1209D/R6.4
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - Skilvirkni 84%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 9V -9V 111mA, 111mA 10.8V - 13.2V Input Núverandi - Output (Max) 111mA, 111mA