RV-1512D/R6.4
RECOM PowerRECOM Power
RV-1512D/R6.4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RV-1512D/R6.4
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V 2W
Gagnablöð: RV-1512D/R6.4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
15 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RV-1512D/R6.4
Hlutanúmer RV-1512D/R6.4 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3593 pcs Gögn RV-1512D/R6.4.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -12V
Spenna - Output 1 12V Spenna - einangrun 6.4kV
Spenna - Inntak (Min) 13.5V Spenna - inntak (hámark) 16.5V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.27" L x 0.58" W x 0.45" H (32.4mm x 14.7mm x 11.4mm)
Röð ECONOLINE RV/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 14 Leads
Önnur nöfn 19900237
RV1512D/R6.4
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - Skilvirkni 86%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 85mA, 85mA 13.5V - 16.5V Input Núverandi - Output (Max) 85mA, 85mA
Umsóknir ITE (Commercial), Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
RV-1512D/P/R8
RV-1512D/P/R8
Framleiðendur: RECOM Power
Lýsing: DC DC CONVERTER +/-12V 2W
Á lager: 3177 pcs
Sækja: RV-1512D/P/R8.pdf
RFQ
RV-1512D
RV-1512D
Framleiðendur: RECOM Power