RV-243.3D/P/R8
RECOM PowerRECOM Power
RV-243.3D/P/R8 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RV-243.3D/P/R8
Framleiðandi / Vörumerki: RECOM Power
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 2W
Gagnablöð: RV-243.3D/P/R8.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RV-243.3D/P/R8
Hlutanúmer RV-243.3D/P/R8 Framleiðandi RECOM Power
Lýsing DC DC CONVERTER +/-3.3V 2W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3267 pcs Gögn RV-243.3D/P/R8.pdf
Spenna - Output 3 - Spenna - Output 2 -3.3V
Spenna - Output 1 3.3V Spenna - einangrun 8kV
Spenna - Inntak (Min) 21.6V Spenna - inntak (hámark) 26.4V
Gerð Isolated Module Stærð / Mál 1.27" L x 0.58" W x 0.45" H (32.4mm x 14.7mm x 11.4mm)
Röð ECONOLINE RV/R Power (Watts) 2W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 24-DIP Module, 14 Leads
Önnur nöfn 19900297
RV243.3D/P/R8
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun SCP Skilvirkni 70 ~ 78%
nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 3.3V -3.3V 300mA, 300mA 21.6V - 26.4V Input Núverandi - Output (Max) 300mA, 300mA