RFD21735-V1.9API
RF DigitalRF Digital
RF Digital
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RFD21735-V1.9API
Framleiðandi / Vörumerki: RF Digital
Vörulýsing MODULE RF TXRX LONG RANGE 15MM
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um RFD21735-V1.9API
Hlutanúmer RFD21735-V1.9API Framleiðandi RF Digital
Lýsing MODULE RF TXRX LONG RANGE 15MM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6658 pcs Gögn
Spenna - Framboð 1.9 V ~ 3.3 V Nýtt IC / Hluti nRF24LE1
Röð - Serial tengi UART
Viðkvæmni - RF fjölskyldu / staðal General ISM > 1GHZ
Bókun - Power - Output -
Pakki / tilfelli 19-SMD Module Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Modulation - Minni Stærð -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tíðni 2.4GHz
Gögn 9.6kBaud Núverandi - Sending 14mA
Núverandi - Móttaka 17mA Loftnetstegund Not Included