FM-RTFQ1-315P
RF SolutionsRF Solutions
FM-RTFQ1-315P Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: FM-RTFQ1-315P
Framleiðandi / Vörumerki: RF Solutions
Vörulýsing TRANSMITTER
Gagnablöð: FM-RTFQ1-315P.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um FM-RTFQ1-315P
Hlutanúmer FM-RTFQ1-315P Framleiðandi RF Solutions
Lýsing TRANSMITTER Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 9383 pcs Gögn FM-RTFQ1-315P.pdf
Spenna - Framboð 2.1 V ~ 4 V Röð FM-RTFQ
Power - Output 5dBm Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Module Vinnuhitastig -20°C ~ 85°C
Mótun eða bókun FM Minni Stærð -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tíðni 315MHz
Lögun - nákvæm lýsing RF Transmitter FM 315MHz 5dBm 9.6kbps Module
Gögn (Max) 9.6kbps Gögn Tengi -
Núverandi - Sending 7mA Umsóknir General Purpose
Loftnetstengi -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
FM-RTFQ1-433PSO
FM-RTFQ1-433PSO
Framleiðendur: RF Solutions
Lýsing: TRANSMITTER FM MOD 433.92MHZ
Á lager: 4345 pcs
Sækja: FM-RTFQ1-433PSO.pdf
RFQ
FM-9
FM-9
Framleiðendur: Essentra Components
Lýsing: FAN MNT RIVET BLK 40A DUROMETER