100ST223MA13216
RubyconRubycon
100ST223MA13216 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100ST223MA13216
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.022UF 20% 100VDC 1206
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100ST223MA13216
Hlutanúmer 100ST223MA13216 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.022UF 20% 100VDC 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32141 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 100V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Önnur nöfn 1189-2043-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 4 (72 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.039" (1.00mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 0.022µF Film Capacitor 100V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) Rýmd 0.022µF