100ST683M3225
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100ST683M3225
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 0.068UF 20% 100VDC 1210
Gagnablöð: 100ST683M3225.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100ST683M3225
Hlutanúmer 100ST683M3225 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 0.068UF 20% 100VDC 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 56544 pcs Gögn 100ST683M3225.pdf
Spennahlutfall - DC - Tolerance 0.068µF
Uppsögn - Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) Röð PMLCAP®, ST
Ripple Current - Lágtíðni DC Link, DC Filtering Polarization 1210 (3225 Metric)
Önnur nöfn 100ST683M3225X Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi hlutanúmer 100ST683M3225 Ævi @ Temp. -
Hæð - sæti (hámark) 0.063" (1.60mm) Lögun -
Útvíkkuð lýsing 0.068µF ±20% Film Capacitor 100V Acrylic, Metallized 1210 (3225 Metric) ESR (jafngildi röð mótspyrna) ±20%
Dielectric Þvermál Acrylic, Metallized Lýsing CAP FILM 0.068UF 20% 100VDC 1210
Núverandi - Leakage 100V
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100ST473M3216
100ST473M3216
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 4700PF 20% 100VDC 1206
Á lager: 47982 pcs
Sækja:
RFQ
100ST683M3225
100ST683M3225
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP FILM 0.068UF 20% 100VDC 1210