10AX180MEFC5X11
RubyconRubycon
10AX180MEFC5X11 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 10AX180MEFC5X11
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 180UF 20% 10V RADIAL
Gagnablöð: 1.10AX180MEFC5X11.pdf2.10AX180MEFC5X11.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 10AX180MEFC5X11
Hlutanúmer 10AX180MEFC5X11 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 180UF 20% 10V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 332987 pcs Gögn 1.10AX180MEFC5X11.pdf2.10AX180MEFC5X11.pdf
Spennaverðlaun 10V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð AX Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 10AX180M5X11
10AX180MEFC5X11-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.079" (2.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 140 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.492" (12.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 180µF 10V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C
Rýmd 180µF Umsóknir General Purpose