10ML470MEFCT78X9
RubyconRubycon
10ML470MEFCT78X9 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 10ML470MEFCT78X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 470UF 20% 10V RADIAL
Gagnablöð: 1.10ML470MEFCT78X9.pdf2.10ML470MEFCT78X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 10ML470MEFCT78X9
Hlutanúmer 10ML470MEFCT78X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 470UF 20% 10V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 713875 pcs Gögn 1.10ML470MEFCT78X9.pdf2.10ML470MEFCT78X9.pdf
Spennaverðlaun 10V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð ML Ripple Núverandi @ Lágtíðni 210mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 252mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.138" (3.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.472" (12.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 470µF 10V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C
Rýmd 470µF Umsóknir General Purpose