10MS510MEFC4X5
RubyconRubycon
10MS510MEFC4X5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 10MS510MEFC4X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10UF 20% 10V RADIAL
Gagnablöð: 1.10MS510MEFC4X5.pdf2.10MS510MEFC4X5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 10MS510MEFC4X5
Hlutanúmer 10MS510MEFC4X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10UF 20% 10V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 412562 pcs Gögn 1.10MS510MEFC4X5.pdf2.10MS510MEFC4X5.pdf
Spennaverðlaun 10V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MS5 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 16mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 24mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 10MS510MEFC4X5-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.059" (1.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 10µF 10V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C Rýmd 10µF