10MS7220MEFCT78X7
RubyconRubycon
10MS7220MEFCT78X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 10MS7220MEFCT78X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 220UF 20% 10V RADIAL
Gagnablöð: 1.10MS7220MEFCT78X7.pdf2.10MS7220MEFCT78X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 10MS7220MEFCT78X7
Hlutanúmer 10MS7220MEFCT78X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 220UF 20% 10V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1396691 pcs Gögn 1.10MS7220MEFCT78X7.pdf2.10MS7220MEFCT78X7.pdf
Spennaverðlaun 10V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð MS7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 165mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 198mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.138" (3.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 220µF 10V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C
Rýmd 220µF Umsóknir General Purpose