10MS733MEFCT54X7
RubyconRubycon
10MS733MEFCT54X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 10MS733MEFCT54X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 33UF 20% 10V RADIAL
Gagnablöð: 1.10MS733MEFCT54X7.pdf2.10MS733MEFCT54X7.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 10MS733MEFCT54X7
Hlutanúmer 10MS733MEFCT54X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 33UF 20% 10V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2181117 pcs Gögn 1.10MS733MEFCT54X7.pdf2.10MS733MEFCT54X7.pdf
Spennaverðlaun 10V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð MS7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 46mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.059" (1.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 33µF 10V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C Rýmd 33µF
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
10MS722MEFCT54X7
10MS722MEFCT54X7
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP ALUM 22UF 20% 10V RADIAL
Á lager: 2427466 pcs
Sækja: 10MS722MEFCT54X7.pdf
RFQ
10MS747MEFCTZ5X7
10MS747MEFCTZ5X7
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP ALUM 47UF 20% 10V RADIAL
Á lager: 2208060 pcs
Sækja: 10MS747MEFCTZ5X7.pdf
RFQ
10MV1
10MV1
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: LINE FILTER 250VAC 10A CHASS MNT