160LEX10MEFC8X9
RubyconRubycon
160LEX10MEFC8X9 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160LEX10MEFC8X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10UF 20% 160V RADIAL
Gagnablöð: 1.160LEX10MEFC8X9.pdf2.160LEX10MEFC8X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160LEX10MEFC8X9
Hlutanúmer 160LEX10MEFC8X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10UF 20% 160V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 186866 pcs Gögn 1.160LEX10MEFC8X9.pdf2.160LEX10MEFC8X9.pdf
Spennaverðlaun 160V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð LEX Ripple Núverandi @ Lágtíðni 70mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 133mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2694
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 4000 Hrs @ 125°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 10µF 160V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 4000 Hrs @ 125°C Rýmd 10µF
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
160LEC
160LEC
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FUSE 160A 690V AC TYPE T BRITISH
Á lager: 1011 pcs
Sækja:
RFQ
160LET
160LET
Lýsing: FUSE CRTRDGE 160A 240VAC/150VDC
Á lager: 1009 pcs
Sækja: 160LET.pdf
RFQ
160KXF680MEFC35X20
160KXF680MEFC35X20
Framleiðendur: Rubycon
Lýsing: CAP ALUM 680UF 20% 160V SNAP