16MH522MEFC5X5
RubyconRubycon
16MH522MEFC5X5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16MH522MEFC5X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 22UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.16MH522MEFC5X5.pdf2.16MH522MEFC5X5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16MH522MEFC5X5
Hlutanúmer 16MH522MEFC5X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 22UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1951320 pcs Gögn 1.16MH522MEFC5X5.pdf2.16MH522MEFC5X5.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð MH5 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 31mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.079" (2.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 22µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 22µF