16ML150MEFCTA8X7
RubyconRubycon
16ML150MEFCTA8X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16ML150MEFCTA8X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 150UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.16ML150MEFCTA8X7.pdf2.16ML150MEFCTA8X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16ML150MEFCTA8X7
Hlutanúmer 16ML150MEFCTA8X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 150UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1026569 pcs Gögn 1.16ML150MEFCTA8X7.pdf2.16ML150MEFCTA8X7.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð ML Ripple Núverandi @ Lágtíðni 125mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 150mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.138" (3.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 150µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C
Rýmd 150µF Umsóknir General Purpose