16ML470MEFCT810X9
RubyconRubycon
16ML470MEFCT810X9 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16ML470MEFCT810X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 470UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.16ML470MEFCT810X9.pdf2.16ML470MEFCT810X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16ML470MEFCT810X9
Hlutanúmer 16ML470MEFCT810X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 470UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 652902 pcs Gögn 1.16ML470MEFCT810X9.pdf2.16ML470MEFCT810X9.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð ML Ripple Núverandi @ Lágtíðni 460mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 470µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C Rýmd 470µF