16MS5100MEFCT58X5
RubyconRubycon
16MS5100MEFCT58X5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16MS5100MEFCT58X5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 100UF 20% 16V RADIAL
Gagnablöð: 1.16MS5100MEFCT58X5.pdf2.16MS5100MEFCT58X5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16MS5100MEFCT58X5
Hlutanúmer 16MS5100MEFCT58X5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 100UF 20% 16V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1513585 pcs Gögn 1.16MS5100MEFCT58X5.pdf2.16MS5100MEFCT58X5.pdf
Spennaverðlaun 16V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð MS5 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 92mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 110.4mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.098" (2.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.256" (6.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 100µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C
Rýmd 100µF Umsóknir General Purpose