16MU225MB23225
RubyconRubycon
16MU225MB23225 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16MU225MB23225
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 2.2UF 20% 16VDC 1210
Gagnablöð: 16MU225MB23225.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
400 pcs
600 pcs
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16MU225MB23225
Hlutanúmer 16MU225MB23225 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 2.2UF 20% 16VDC 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 25631 pcs Gögn 16MU225MB23225.pdf
Spennahlutfall - DC 16V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) Röð PMLCAP®, MU
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric) Önnur nöfn 1189-2515-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 4 (72 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 2.2µF Film Capacitor 16V Acrylic, Metallized 1210 (3225 Metric) Rýmd 2.2µF