16ST335M3225X
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 16ST335M3225X
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 3.3UF 20% 16VDC 1210
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 16ST335M3225X
Hlutanúmer 16ST335M3225X Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 3.3UF 20% 16VDC 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 44391 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 16V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.087" (2.20mm) Lögun -
Dielectric Efni Acrylic, Metallized nákvæm lýsing 3.3µF Film Capacitor 16V Acrylic, Metallized 1210 (3225 Metric)
Rýmd 3.3µF Umsóknir DC Link, DC Filtering