2.5SXB180M
RubyconRubycon
2.5SXB180M Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2.5SXB180M
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM POLY 180UF 20% 2.5V SMD
Gagnablöð: 2.5SXB180M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2.5SXB180M
Hlutanúmer 2.5SXB180M Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM POLY 180UF 20% 2.5V SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4562 pcs Gögn 2.5SXB180M.pdf
Spennaverðlaun 2.5V Gerð Polymer
Tolerance ±20% Surface Mount Land Size 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
Stærð / Mál 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) Röð PC-CON, SXB
Ripple Núverandi @ Hátíðni 3A @ 100kHz Einkunnir -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2917 (7343 Metric)
Önnur nöfn 1189-1565-2
25SXB180M
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.90mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) 13 mOhm nákvæm lýsing 180µF 2.5V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 13 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
Rýmd 180µF Umsóknir General Purpose