200LEX8R2MEFC8X9
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 200LEX8R2MEFC8X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM RAD
Gagnablöð: 1.200LEX8R2MEFC8X9.pdf2.200LEX8R2MEFC8X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 200LEX8R2MEFC8X9
Hlutanúmer 200LEX8R2MEFC8X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM RAD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 625580 pcs Gögn 1.200LEX8R2MEFC8X9.pdf2.200LEX8R2MEFC8X9.pdf
Spennaverðlaun 200V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð LEX Ripple Núverandi @ Lágtíðni 66mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 125mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 4000 Hrs @ 125°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 8.2µF 200V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 4000 Hrs @ 125°C Rýmd 8.2µF