200LLE8R2MEFC8X9
RubyconRubycon
200LLE8R2MEFC8X9 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 200LLE8R2MEFC8X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 8.2UF 20% 200V RADIAL
Gagnablöð: 1.200LLE8R2MEFC8X9.pdf2.200LLE8R2MEFC8X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 200LLE8R2MEFC8X9
Hlutanúmer 200LLE8R2MEFC8X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 8.2UF 20% 200V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 205506 pcs Gögn 1.200LLE8R2MEFC8X9.pdf2.200LLE8R2MEFC8X9.pdf
Spennaverðlaun 200V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð LLE Ripple Núverandi @ Lágtíðni 66mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 125mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-1184
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 12000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.433" (11.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 8.2µF 200V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 12000 Hrs @ 105°C Rýmd 8.2µF