200USC470MEFC22X30
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 200USC470MEFC22X30
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 470UF 20% 200V SNAP
Gagnablöð: 1.200USC470MEFC22X30.pdf2.200USC470MEFC22X30.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 200USC470MEFC22X30
Hlutanúmer 200USC470MEFC22X30 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 470UF 20% 200V SNAP Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 58992 pcs Gögn 1.200USC470MEFC22X30.pdf2.200USC470MEFC22X30.pdf
Spennaverðlaun 200V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.866" Dia (22.00mm)
Röð USC Ripple Núverandi @ Lágtíðni 1.97A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 2.955A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can - Snap-In Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.394" (10.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Hæð - sæti (hámark) 1.260" (32.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 470µF 200V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Snap-In 3000 Hrs @ 85°C
Rýmd 470µF Umsóknir General Purpose