25ML15MEFCTZ4X7
RubyconRubycon
25ML15MEFCTZ4X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 25ML15MEFCTZ4X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 15UF 20% 25V RADIAL
Gagnablöð: 1.25ML15MEFCTZ4X7.pdf2.25ML15MEFCTZ4X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 25ML15MEFCTZ4X7
Hlutanúmer 25ML15MEFCTZ4X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 15UF 20% 25V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1815471 pcs Gögn 1.25ML15MEFCTZ4X7.pdf2.25ML15MEFCTZ4X7.pdf
Spennaverðlaun 25V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð ML Ripple Núverandi @ Lágtíðni 35mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 5000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.059" (1.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 15µF 25V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 105°C Rýmd 15µF