25MS722MEFCTZ5X7
RubyconRubycon
25MS722MEFCTZ5X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 25MS722MEFCTZ5X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 22UF 20% 25V RADIAL
Gagnablöð: 1.25MS722MEFCTZ5X7.pdf2.25MS722MEFCTZ5X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 25MS722MEFCTZ5X7
Hlutanúmer 25MS722MEFCTZ5X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 22UF 20% 25V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1901277 pcs Gögn 1.25MS722MEFCTZ5X7.pdf2.25MS722MEFCTZ5X7.pdf
Spennaverðlaun 25V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð MS7 Ripple Núverandi @ Lágtíðni 55mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 82.5mA @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.079" (2.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 22µF 25V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C
Rýmd 22µF Umsóknir General Purpose