25ST475MC24532
RubyconRubycon
25ST475MC24532 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 25ST475MC24532
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 4.7UF 20% 25VDC 1812
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 25ST475MC24532
Hlutanúmer 25ST475MC24532 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 4.7UF 20% 25VDC 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 25967 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 25V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric) Önnur nöfn 1189-1808-2
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 5 (48 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.071" (1.80mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 4.7µF Film Capacitor 25V Acrylic, Metallized 1812 (4532 Metric) Rýmd 4.7µF