2SLE100M1.4X7.3
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2SLE100M1.4X7.3
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing SMD CAP
Gagnablöð: 1.2SLE100M1.4X7.3.pdf2.2SLE100M1.4X7.3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2SLE100M1.4X7.3
Hlutanúmer 2SLE100M1.4X7.3 Framleiðandi Rubycon
Lýsing SMD CAP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 201929 pcs Gögn 1.2SLE100M1.4X7.3.pdf2.2SLE100M1.4X7.3.pdf
Spennaverðlaun 2V Gerð Polymer
Tolerance ±20% Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) Röð PC-CON, SLE
Ripple Núverandi @ Hátíðni 3A @ 100kHz Einkunnir -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2917 (7343 Metric)
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.055" (1.40mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) 9 mOhm
nákvæm lýsing 100µF 2V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C Rýmd 100µF