2SWZ330M1.9X7.3
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2SWZ330M1.9X7.3
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM POLY 330UF 20% 2V SMD
Gagnablöð: 2SWZ330M1.9X7.3.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2SWZ330M1.9X7.3
Hlutanúmer 2SWZ330M1.9X7.3 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM POLY 330UF 20% 2V SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 112786 pcs Gögn 2SWZ330M1.9X7.3.pdf
Spennaverðlaun 2V Gerð Polymer
Tolerance ±20% Surface Mount Land Size -
Stærð / Mál 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) Röð PC-CON, SWZ
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2917 (7343 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Surface Mount Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.90mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) 9 mOhm
nákvæm lýsing 330µF 2V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C Rýmd 330µF