35LSW10000M36X50
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35LSW10000M36X50
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing SCREW TERMINAL
Gagnablöð: 1.35LSW10000M36X50.pdf2.35LSW10000M36X50.pdf3.35LSW10000M36X50.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
60 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35LSW10000M36X50
Hlutanúmer 35LSW10000M36X50 Framleiðandi Rubycon
Lýsing SCREW TERMINAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7818 pcs Gögn 1.35LSW10000M36X50.pdf2.35LSW10000M36X50.pdf3.35LSW10000M36X50.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 1.417" Dia (36.00mm)
Röð LSW Ripple Núverandi @ Lágtíðni 3.8A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 4.104A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can - Screw Terminals
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 2.087" (53.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 10000µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 3000 Hrs @ 105°C Rýmd 10000µF