35ST106MD35750
RubyconRubycon
35ST106MD35750 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35ST106MD35750
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP FILM 10UF 20% 35VDC 2220
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35ST106MD35750
Hlutanúmer 35ST106MD35750 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP FILM 10UF 20% 35VDC 2220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 9298 pcs Gögn
Spennahlutfall - DC 35V Spenna einkunn - AC -
Tolerance ±20% Uppsögn Solder Pads
Stærð / Mál 0.224" L x 0.197" W (5.70mm x 5.00mm) Röð PMLCAP®, ST
Einkunnir - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 2220 (5750 Metric) Önnur nöfn 1189-1814-1
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 5 (48 Hours) Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.102" (2.60mm)
Lögun - Dielectric Efni Acrylic, Metallized
nákvæm lýsing 10µF Film Capacitor 35V Acrylic, Metallized 2220 (5750 Metric) Rýmd 10µF