35TXW680MEFCRI8X40
RubyconRubycon
35TXW680MEFCRI8X40 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35TXW680MEFCRI8X40
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 680UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35TXW680MEFCRI8X40.pdf2.35TXW680MEFCRI8X40.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35TXW680MEFCRI8X40
Hlutanúmer 35TXW680MEFCRI8X40 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 680UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 150702 pcs Gögn 1.35TXW680MEFCRI8X40.pdf2.35TXW680MEFCRI8X40.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð TXW Ripple Núverandi @ Lágtíðni 1.41A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 2.57A @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 10000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.138" (3.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 1.654" (42.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 680µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 10000 Hrs @ 105°C
Rýmd 680µF Umsóknir General Purpose