35USC10000MEFC22X45
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35USC10000MEFC22X45
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10000UF 20% 35V SNAP
Gagnablöð: 1.35USC10000MEFC22X45.pdf2.35USC10000MEFC22X45.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35USC10000MEFC22X45
Hlutanúmer 35USC10000MEFC22X45 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10000UF 20% 35V SNAP Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 29802 pcs Gögn 1.35USC10000MEFC22X45.pdf2.35USC10000MEFC22X45.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.866" Dia (22.00mm)
Röð USC Ripple Núverandi @ Lágtíðni 3.59A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 4.1285A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can - Snap-In Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.394" (10.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Hæð - sæti (hámark) 1.850" (47.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 10000µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Snap-In 3000 Hrs @ 85°C
Rýmd 10000µF Umsóknir General Purpose