35WA330MEFCT810X9
RubyconRubycon
35WA330MEFCT810X9 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35WA330MEFCT810X9
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 330UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35WA330MEFCT810X9.pdf2.35WA330MEFCT810X9.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35WA330MEFCT810X9
Hlutanúmer 35WA330MEFCT810X9 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 330UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 629548 pcs Gögn 1.35WA330MEFCT810X9.pdf2.35WA330MEFCT810X9.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.394" Dia (10.00mm)
Röð WA Ripple Núverandi @ Lágtíðni 420mA @ 120Hz
Einkunnir - Polarization Polar
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 85°C
Lead Spacing 0.197" (5.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.413" (10.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 330µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 85°C Rýmd 330µF