35YXM33MEFCT15X11
RubyconRubycon
35YXM33MEFCT15X11 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35YXM33MEFCT15X11
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 33UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35YXM33MEFCT15X11.pdf2.35YXM33MEFCT15X11.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35YXM33MEFCT15X11
Hlutanúmer 35YXM33MEFCT15X11 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 33UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1362087 pcs Gögn 1.35YXM33MEFCT15X11.pdf2.35YXM33MEFCT15X11.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.197" Dia (5.00mm)
Röð YXM Ripple Núverandi @ Lágtíðni 71.5mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 130mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 10000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.079" (2.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.492" (12.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 33µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 10000 Hrs @ 105°C
Rýmd 33µF Umsóknir General Purpose