35ZL10MEFC4X7
RubyconRubycon
35ZL10MEFC4X7 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 35ZL10MEFC4X7
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 10UF 20% 35V RADIAL
Gagnablöð: 1.35ZL10MEFC4X7.pdf2.35ZL10MEFC4X7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 35ZL10MEFC4X7
Hlutanúmer 35ZL10MEFC4X7 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 10UF 20% 35V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1855049 pcs Gögn 1.35ZL10MEFC4X7.pdf2.35ZL10MEFC4X7.pdf
Spennaverðlaun 35V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.157" Dia (4.00mm)
Röð ZL Ripple Núverandi @ Lágtíðni 52mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 130mA @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 1000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.059" (1.50mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Impedance 960 mOhms
Hæð - sæti (hámark) 0.315" (8.00mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 10µF 35V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C Rýmd 10µF