385USC150MEFC22X35
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 385USC150MEFC22X35
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 150UF 20% 385V SNAP
Gagnablöð: 1.385USC150MEFC22X35.pdf2.385USC150MEFC22X35.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 385USC150MEFC22X35
Hlutanúmer 385USC150MEFC22X35 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 150UF 20% 385V SNAP Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 32054 pcs Gögn 1.385USC150MEFC22X35.pdf2.385USC150MEFC22X35.pdf
Spennaverðlaun 385V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.866" Dia (22.00mm)
Röð USC Ripple Núverandi @ Lágtíðni 1.12A @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 1.568A @ 10kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can - Snap-In Vinnuhitastig -25°C ~ 85°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Ævi @ Temp. 3000 Hrs @ 85°C Lead Spacing 0.394" (10.00mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Hæð - sæti (hámark) 1.457" (37.00mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 150µF 385V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Snap-In 3000 Hrs @ 85°C
Rýmd 150µF Umsóknir General Purpose